2020-21 ಸಾಲಿನಲ್ಲಿ ಅಕಾಡೆಮಿಯು ನಡೆಸಿದ ವಿವಿಧ ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳ ವಿಜೇತರು
1 min readಪ್ರಬಂಧ ಸ್ಪರ್ಧೆ ವಿಜೇತರು
ಪದವಿ ಹಂತ (ಕನ್ನಡ ಭಾಷೆ)
ಕ್ರ.ಸಂ. | ಹೆಸರು | ಸ್ಥಾನ | ಪ್ರಶಸ್ತಿ ಮೊತ್ತ (ರೂ) |
1 | ದೀಪಿಕ ಎನ್, ವಿಶ್ವವಿದ್ಯಾನಿಲಯ ಕಾಲೇಜು, ತುಮಕೂರು ವಿಶ್ವವಿದ್ಯಾನಿಲಯ, ತುಮಕೂರು | 1 | 10,000/- |
2 | ಚೈತ್ರ, ಸೆಂಟ್ ಫಿಲೋಮಿನಾ ಕಾಲೇಜು, ಪುತ್ತೂರು | 2 | 7,500/- |
3 | ಮುತ್ತಮ್ಮ, ಗೋವಿಂದಾದಾಸ್ ಕಾಲೇಜು, ಸೂರತ್ಕಲ್ | 2 | 7,500/- |
4 | ಯಶೂದ ಎಂ., ಎಸ್.ಡಿ.ಎಂ. ಪದವಿ ಕಲೆ, ವಿಜ್ಞಾನ ಮತ್ತು ವಾಣಿಜ್ಯ ಕಾಲೇಜು, ಹೊನ್ನಾವರ | 3 | 5,000/- |
ಪದವಿ ಹಂತ (ಇಂಗ್ಲೀಷ್)
ಕ್ರ.ಸಂ. | ಹೆಸರು | ಸ್ಥಾನ | ಪ್ರಶಸ್ತಿ ಮೊತ್ತ (ರೂ) |
1 | ಐಷಾ ಸೈಫಾ ಎನ್, ಸೆಂಟ್ ಫಿಲೋಮಿನಾ ಕಾಲೇಜು | 1 | 10,000/- |
2 | ಮೇಘನಾ, ಶ್ರೀ ಶಾರದಾ ಕಾಲೇಜು, ಉಡುಪಿ | 2 | 7,500/- |
3 | ದೀಪಿಕಾ ಎನ್., ಎನ್.ಎಂ.ಕೆ.ಆರ್.ವಿ ಮಹಿಳಾ ಕಾಲೇಜು, ಜಯನಗರ, ಬೆಂಗಳೂರು | 3 | 5,000/- |
ಸ್ನಾತಕೋತ್ತರ ಪದವಿ ಹಂತ (ಕನ್ನಡ)
ಸ್ಪರ್ಧೆಗೆ ಸಲ್ಲಿಕೆಯಾದ ಪ್ರಬಂಧಗಳು 60 ಕ್ಕಿಂತ ಕಡಿಮೆ ಅಂಕ ಹೊಂದಿದ್ದು, ಯಾವುದೇ ಬಹುಮಾನ ನೀಡಲಾಗಿಲ್ಲ
ಸ್ನಾತಕೋತ್ತರ ಪದವಿ ಹಂತ (ಇಂಗ್ಲೀಷ್)
ಕ್ರ.ಸಂ. | ಹೆಸರು | ಸ್ಥಾನ | ಪ್ರಶಸ್ತಿ ಮೊತ್ತ (ರೂ) |
1 | ನಂದಿತಾ ಟಿ. ಕೆ, ಸೆಂಟ್ ಅಲೋಸಿಯಸ್ ಕಾಲೇಜು, ಮಂಗಳೂರು | 1 | 10,000/- |
2 | ರಕ್ಹೀಬ್ ಖಾನ್ ಜೆ ಅರ್, ದಾವಣಗೆರೆ ವಿಶ್ವವಿದ್ಯಾನಿಲಯ, ದಾವಣಗೆರೆ | 2 | 7,500/- |
3 | ಧನಶ್ರೀ ಆರ್ ನಾಯಕ್, ಕರ್ನಾಟಕ್ ವಿಶ್ವವಿದ್ಯಾನಿಲಯ, ಧಾರವಾಡ | 3 | 5,000/- |
ಜನಸಾಮಾನ್ಯರು (ಕನ್ನಡ)
ಕ್ರ.ಸಂ. | ಹೆಸರು | ಸ್ಥಾನ | ಪ್ರಶಸ್ತಿ ಮೊತ್ತ (ರೂ) |
1 | ಕವಿತಾ ಆರ್, ಮಲ್ಲೇಶ್ವರಂ, ಬೆಂಗಳೂರು | 1 | 10,000/- |
2 | ಟಿ. ಪಿ. ಷರಧಿ, ಯಲಹಂಕ, ಬೆಂಗಳೂರು | 1 | 10,000/- |
3 | ಪ್ರೀತಿ ವಿ ಕಾಮತ್, ಕಾರವಾರ, ಉತ್ತರ ಕನ್ನಡ | 2 | 7,500/- |
4 | ಸುಲೋಚನಕುಮಾರಿ ಬಿ. ಕೆ, ನರಿಕೊಂಬು ಗ್ರಾಮ, ಬಂಟ್ವಾಳ | 3 | 5,000/- |
ಜನಸಾಮಾನ್ಯರು (ಇಂಗ್ಲೀಷ್)
ಕ್ರ.ಸಂ. | ಹೆಸರು | ಸ್ಥಾನ | ಪ್ರಶಸ್ತಿ ಮೊತ್ತ (ರೂ) |
1 | ಪ್ರಭಾ ಡಿ | 1 | 10,000/- |
2 | ಸಿಂಥಿಲಿಯಾ ಮೆನೆಜಸ್ | 2 | 7,500/- |
3 | ನೀತು ಎಸ್ ನಾಯರ್ | 3 | 5,000/- |
ಆವಿಷ್ಕಾರ/ನಾವಿನ್ಯತೆ ಪ್ರಶಸ್ತಿ
ಪ್ರೊ. ಯು. ಆರ್. ರಾವ್ ಪ್ರಶಸ್ತಿ (ಸ್ನಾತಕೋತ್ತರ ಪದವಿ)
ಕ್ರ.ಸಂ. | ಹೆಸರು | ವಿಭಾಗ ಮತ್ತು ಕಾಲೇಜು | ಬಹುಮಾನ ಮೊತ್ತ (ರೂ.) |
1 | ವಿನಾಯಕ | ಎಫ್. ಎಂ. ಪಿ. ಇ., ಕೃಷಿ ಎಂಜಿನಿಯರಿಂಗ್ ವಿಭಾಗ, ಕೃಷಿ ವಿಶ್ವವಿದ್ಯಾನಿಲಯ, ರಾಯಚೂರು | 10,000 |
ಡಾ. ಎಸ್. ಕೆ. ಶಿವಕುಮಾರ್ ಪ್ರಶಸ್ತಿ (ಪದವಿ)
ಕ್ರ.ಸಂ. | ಹೆಸರು | ವಿಭಾಗ ಮತ್ತು ಕಾಲೇಜು | ಬಹುಮಾನ ಮೊತ್ತ (ರೂ.) |
1 | ವಿಕಾಶ್ ಸಿ | ಸಿವಿಲ್ ಇಂಜಿನಿಯರಿAಗ್ ವಿಭಾಗ, ಬಿ.ಎಂ.ಎಸ್. ಇನ್ಸ್ಟಿಟ್ಯೂಟ್ ಆಫ್ ಟೆಕ್ನಾಲಜಿ ಮತ್ತು ಮ್ಯಾನೇಜ್ಮೆಂಟ್, ಬೆಂಗಳೂರು | 10,000.00 |
2 | ಹಿತೇಶ್ಗೌಡ ಆರ್. ಎಸ್ | ಸಿವಿಲ್ ಇಂಜಿನಿಯರಿAಗ್ ವಿಭಾಗ, ಬಿ.ಎಂ.ಎಸ್. ಇನ್ಸ್ಟಿಟ್ಯೂಟ್ ಆಫ್ ಟೆಕ್ನಾಲಜಿ ಮತ್ತು ಮ್ಯಾನೇಜ್ಮೆಂಟ್, ಬೆಂಗಳೂರು | 10,000.00 |
4 | ಮುಶಾಹಿರಾ | ರಾವ್ ಬಹದ್ದೂರು ವೈ. ಮಹಾಬಲೇಶ್ವರಪ್ಪ ತಾಂತ್ರಿಕ ಮಹಾವಿದ್ಯಾಲಯ, ಬಳ್ಳಾರಿ | 10,000.00 |
5 | ಎಂ. ಸಿ. ಸೋಹನ್ ಮತ್ತು ಆಕಾಂಕ್ಷ್ ಎ ಮಂಜುನಾಥ್ | ಆರ್.ವಿ. ಕಾಲೇಜ್ ಆಫ್ ಇಂಜಿನಿಯರಿಂಗ್, ಬೆಂಗಳೂರು | 10,000.00 |
ಕೆ.ಎಸ್.ಟಿ.ಎ. ಪ್ರಶಸ್ತಿ (ಜನಸಾಮಾನ್ಯರು)– ಸಮಾಧಾನಕರ ಬಹುಮಾನ
ಕ್ರ.ಸಂ. | ಹೆಸರು | ಕಾಲೇಜು/ ವಿಳಾಸ | ಬಹುಮಾನ ಮೊತ್ತ (ರೂ.) |
1 | ಅನಘಾ ಆರ್ | ಕೆನರಾ ಹೈಸ್ಕೂಲ್, ಉರ್ವ, ಮಂಗಳೂರು | 5,000.00 |
2 | ವಿಘ್ನೇಶ್ | ಮೆಕ್ಯಾನಿಕಲ್ ಎಂಜಿನಿಯರಿAಗ್ ವಿಭಾಗ ಶ್ರೀ ಮಾಧವ ವಾಧಿರಾಜ ಇನ್ಸ್ಟಿಟ್ಯೂಟ್ ಆಫ್ ಟೆಕ್ನಾಲಜಿ ಮತ್ತು ಮ್ಯಾನೇಜ್ಮೆಂಟ್, ಭಟ್ಕಳ, ಉಡುಪಿ | 5,000.00 |
3 | ರಾಕೇಶ್ ಚನ್ನಬಸಯ್ಯ ಮಠದ | ಸಹಾಯಕ ಪ್ರಧ್ಯಾಪಕರು, ಬೀಜ ವಿಜ್ಞಾನ ಮತ್ತು ತಂತ್ರಜ್ಞಾನ, ಕೃಷಿ ವಿಶ್ವವಿದ್ಯಾನಿಲಯ, ರಾಯಚೂರು | 5,000.00 |
ವಿಡಿಯೋ ಉಪನ್ಯಾಸ ಸ್ಪರ್ಧೆ ವಿಜೇತರು (ಪ್ರೊತ್ಸಾಹಕ ಬಹುಮಾನ)
ಕ್ರ.ಸಂ. | ಹೆಸರು | ಬಹುಮಾನ ಮೊತ್ತ (ರೂ) |
1 | ರೋಹಿತ್ ವಿ. ಸಾಗರ್ | 12,500/- |
2 | ಉಮರ ಫಾರೂಕ ಜೆ. ಮೀರಾನಾಯಕ | 12,500/- |